Ultimate League Tool (6.x-1.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: No
ml: അല്ല

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Result
ml: തത്ഫലം
