Ultimate League Tool (6.x-1.0-alpha4) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: action
te: చర్య

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Close
te: మూసివేయి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Result
te: ఫలితం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే
