AdaptiveTheme (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Search
te: వెతుకు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: 1 comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: @count comments
te: @count వ్యాఖ్యలు

en: 1 new comment
te: 1 కొత్త వ్వాఖ్య

en: @count new comments
te: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Add a new comment to this page.
te: ఈ పుటకి కొత్త వ్యాఖ్యని చేర్చండి.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Close
te: మూసివేయి

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Search this site
te: ఈ సైటులో వెతకండి

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు
