Alfresco (6.x-1.1) - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: 1 attachment | @count attachments
te[0]: 1 జోడింపు
te[1]: @count జోడింపులు

en: Details
te: వివరాలు

en: General
te: సాధారణ

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Show
te: చూపించు

en: Browser
te: విహారిణి

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
te: గమ్యస్థానంలో అదే పేరుతో ఈసరికే ఒక ఫైలు ఉండటం చేత, %file ఫైలును కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: (Unpublished)
te: (అప్రచురితం)
