Alfresco (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: view
ml: കാണുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്ത് ഇതേ പേരിലുള്ള മറ്റൊരു ഫയല്‍ ഉണ്ടെന്നതിനാല്‍, തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file പകര്‍ത്താന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു
