AntiSpam (6.x-1.0) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: cron
te: క్రాన్

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Image
te: బొమ్మ

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: 2 months
te: 2 నెలలు

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: 4 months
te: 4 నెలలు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: published
te: ప్రచురితం

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు
