Atrium Features (6.x-1.3) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Theme
te: అలంకారం

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Picture
te: చిత్రం

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Page
te: పేజీ

en: Address
te: చిరునామా

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: User activity
te: వాడుకరి కలాపం

en: No projects found.
te: ప్రాజెక్టులేమీ లేవు

en: The requested page could not be found.
te: మీరు అభ్యర్థించిన పేజీ కనబడలేదు.

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: Book page
te: పుస్తక పేజీ

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
