Autolink (abandoned) (6.x-2.0-beta1) - en to gu translation catalogue (28 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: status
gu: સ્થિતિ

en: Active
gu: સક્રિય

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: active
gu: સક્રિય

en: Delete all
gu: બધું કાઢી નાખો

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Definition
gu: વ્યાખ્યા

en: is
gu: છે

en: and
gu: અને

en: where
gu: કયા
