Autolink (abandoned) (6.x-2.0-beta5) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: status
te: స్థితి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Definition
te: నిర్వచనం

en: Style
te: శైలి

en: and
te: మరియు

en: <em>and</em> where <strong>%property</strong> is <strong>%value</strong>
te: <em>మరియు</em> <strong>%property</strong> అనేది <strong>%value</strong>గా ఉన్నప్పుడు
