Betting system (6.x-1.0) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Month
te: నెల

en: Day
te: రోజు

en: Position
te: స్థానం

en: second
te: క్షణం

en: Result
te: ఫలితం

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: !long-month-name January
te: !long-month-name జనవరి

en: !long-month-name February
te: !long-month-name ఫిబ్రవరి

en: !long-month-name March
te: !long-month-name మార్చి

en: !long-month-name April
te: !long-month-name ఏప్రిల్

en: !long-month-name May
te: !long-month-name మే

en: !long-month-name June
te: !long-month-name జూన్

en: !long-month-name July
te: !long-month-name జూలై

en: !long-month-name August
te: !long-month-name ఆగస్టు

en: !long-month-name September
te: సెప్టెంబర్

en: !long-month-name October
te: !long-month-name అక్టోబర్

en: !long-month-name November
te: !long-month-name నవంబర్

en: !long-month-name December
te: !long-month-name డిసెంబర్
