Bookmarks (6.x-1.7) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: The menu already exists.
te: ఆ మెనూ ఇప్పటికే ఉంది.
