BUEditor (6.x-2.8) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: OK
ml: ശരി

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.
