CAS (6.x-2.0) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: edit user
ml: ഉപയോക്താവിനെ തിരുത്തുക

en: Allows users to authenticate via a Central Authentication Service.
ml: ഉപയോക്താക്കളെ ഒരു സെൻട്രൽ ഓതെന്റിക്കേഷൻ സേവനം വഴി ഓതെന്റിക്കേറ്റ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

en: CAS Login
ml: കാസ്  പ്രവേശനം

en: CAS server settings
ml: കാസ്  സെർവർ ക്രമീകരണങ്ങൾ.

en: CAS URI
ml: കാസ് യൂ ആർ ഐ

en: Is Drupal also the CAS user repository?
ml: ദ്രുപാലും CAS ഉപയോക്തൃ ശേഖരണമാണോ?

en: In most cases, the answer will be no; an LDAP repository will be the source of CAS users. But in some cases, the Drupal user database could be used as the central user store for single sign-on. If this is the case, select this option.
ml: മിക്ക കേസുകളിലും, ഇല്ല എന്നായിരിക്കും ഉത്തരം; ഒരു LDAP ശേഖരം CAS ഉപയോക്താക്കളുടെ ഉറവിടമായിരിക്കും. എന്നാൽ ചില സാഹചര്യങ്ങളിൽ, ഒറ്റ സൈൻ-ഓണിനുള്ള സെൻട്രൽ യൂസർ സ്റ്റോറായി ദ്രുപാൽ ഉപയോക്തൃ ഡാറ്റാബേസ് ഉപയോഗിക്കാം. അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, ഈ ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Append this domain name to each new user in order generate his email address.
ml: ഓരോ പുതിയ ഉപയോക്താവിന്റെയും ഇമെയിൽ വിലാസം സൃഷ്ടിക്കാൻ ഈ ഡൊമൈൻ നാമം ചേർക്കുക.

en: Users canot change email address
ml: ഉപയോക്താവിനു  ഇമെയിൽ വിലാസം മാറ്റുവാൻ കഴിയുന്നതല്ല

en: Users canot change password
ml: ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പാസ്വേഡ് മാറ്റാൻ സാധിക്കില്ല.

en: specific pages
ml: നിർദിഷ്ട താളുകൾ

en: Specific pages
ml: നിർദിഷ്ട താളുകൾ

en: CAS User login
ml: കാസ് ഉപയോക്ത പ്രവേശനം

en: User Login
ml: ഉപയോക്ത പ്രവേശനം

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: administer cas
ml: കാസ് അഡ്മിനിസ്റ്റർ

en: cas
ml: കാസ്

en: Provides single sign-on Central Authentication Services (CAS)
ml: സിംഗിൾ സൈൻ-ഓൺ സെൻട്രൽ ഓതെന്റിക്കേഷൻ സർവീസുകൾ (CAS) നൽകുന്നു.
