Content Construction Kit (CCK) (6.x-2.5) - en to te translation catalogue (80 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: All
te: అన్నీ

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Code
te: కోడ్

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Order
te: క్రమం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Style
te: శైలి

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: %type settings
te: %type అమరికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: A description of the group.
te: గుంపు యొక్క వివరణ.

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: Show @count value(s)
te: @count విలువ(ల)ను చూపించు

en: @label (!name) - Allowed values
te: @label (!name) - అనుమతించే విలువలు

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: '@column' => value for @column
te: '@column' => @column యొక్క విలువ

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: Type of group.
te: గుంపు యొక్క రకం.

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: %type basic information
te: %type ప్రాధమిక సమాచారం

en: %name must be an integer.
te: %name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: You need to provide a group name.
te: మీరు ఒక గుంపు పేరుని ఇవ్వాలి.

en: %name: invalid user.
te: %name: చెల్లని వాడుకరి.

en: New group
te: కొత్త గుంపు
