Community Forge - Hamlets (6.x-1.1-beta8) - en to te translation catalogue (46 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Payer
te: చెల్లింపుదారు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Description
te: వివరణ

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: Article
te: వ్యాసం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Date
te: తేదీ

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: User management
te: వాడుకరుల నిర్వహణ

en: Welcome message
te: స్వాగత సందేశం

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Account
te: ఖాతా

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
te: స్పేసులకు అనుమతి ఉంది; చుక్కలు, హైఫన్లు, అండర్‌స్కోర్లు తప్ప మరే వ్యాకరణ సంజ్ఞలకు అనుమతి లేదు.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
te: వాడుకరి %name ఒక్కమాటు ప్రవేశపు లంకెని %timestampకి ఉపయోగించారు.

en: This login can be used only once.
te: ఈ ప్రవేశాన్ని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు.

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సిస్టము నుండి వచ్చే అన్ని ఈమెయిళ్ళూ ఈ చిరునామాకు పంపబడతాయి. ఈ ఈమెయిలైడీని బహిరంగపరచము. కొత్త సంకేతపదం కోరినపుడు, కొత్త వార్తలు, విశేషాలు పంపమని కోరినపుడు మాత్రమే ఈ ఐడీని వాడతాము.
