Community Forge - Hamlets (6.x-1.2-beta1) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Description
ml: വിവരണം

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: view
ml: കാണുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ml: സ്പേസ്, കുത്ത്,ഹൈഫന്‍,അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ എന്നീ ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ml: എല്ലാവിധ ഇ-മെയിലുകളും പ്രസ്തുത വിലാസത്തില്‍ അയക്കുന്നതാണ്. ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പരസ്യപ്പെടുത്തുന്നതല്ല. പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് അയക്കുന്നതിനോ, വാര്‍ത്തകള്‍, അറിയിപ്പുകള്‍ തുടങ്ങിയവ അയക്കുന്നതിനോ മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ്.
