Colorbox (6.x-1.4) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Path
ml: വഴി
