Comments in vBulletin (6.x-2.3) - en to te translation catalogue (57 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: content
te: విషయం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Last comment
te: ఆఖరి వ్యాఖ్య

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: view
te: వీక్షించు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Preview comment
te: వ్యాఖ్య మునుజూపు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: here
te: ఇక్కడ

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Add a new comment to this page.
te: ఈ పుటకి కొత్త వ్యాఖ్యని చేర్చండి.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: The comment and all its replies have been deleted.
te: వ్యాఖ్యని మరియు దాని స్పందనలని తొలగించాం.

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Source
te: మూలం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: The content of this field is kept private and will not be shown publicly.
te: ఈ వివరాలు గోప్యంగా ఉంచుతాం. సైటులో చూపించం.

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: 1 new comment | @count new comments
te[0]: 1 కొత్త వ్యాఖ్య
te[1]: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Reply
te: స్పందించు

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి

en: Reply to comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించు

en: The comment you are replying to does not exist.
te: మీరు స్పందిస్తున్న వ్యాఖ్య ఉనికిలో లేదు.

en: You are not authorized to view comments.
te: వ్యాఖ్యలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: (No subject)
te: (విషయం లేదు)

en: <a href="@login">Login</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">లోనికి ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">సభ్యులుకండి</a>
