Comment abuse (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: view
ml: കാണുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Time
ml: സമയം
