Drupal Commons (6.x-2.27) - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്
