Community Tags (6.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: yes
fil: oo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Block
fil: Tipak
