Community Tags (6.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Display
ta: காட்சி

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: no
ta: இல்லை

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Never
ta: இல்லை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Close
ta: மூடு

en: Promote
ta: ஊக்குவிக்கவும்
