Content type overview (6.x-1.2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: May
ta: மே

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: Above
ta: மேலே

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Comments per page
ta: ஒரு பக்கத்தின் கருத்துகள்

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு
