Chaos Tool Suite (ctools) (6.x-1.11) - en to te translation catalogue (112 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: context
te: సందర్భం

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Comment form
te: వ్యాఖ్యల ఫారం

en: Weight
te: భారం

en: Related terms
te: సంబంధిత పదాలు

en: Depth
te: లోతు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Back
te: వెనక్కి

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Top
te: పైన

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: results
te: ఫలితాలు

en: search
te: వెతుకు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Error
te: సమస్య

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Normal
te: సాధారణ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: security
te: భద్రత

en: General
te: సాధారణ

en: List type
te: జాబితా రకం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: String
te: పదబంధం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Order
te: క్రమం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Change
te: మార్చు

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Second
te: క్షణం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: The directory %directory is not writable
te: %directory డైరెక్టరీ రాసేందుకు వీలుగా లేదు

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
te: %directory డైరెక్టరీ రాయవీలుగా లేదు. దానికి సరైన అనుమతులు లేవు.

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
te: మూల్యాంకనాలోపం -మళ్ళీ ప్రయత్నించండి. ఈ లోపం మళ్ళీ తలెత్తితే, సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
te: భద్రతాహెచ్చరిక: .htaccess ఫైలును రాయలేకపోయాం. కింది లైన్లను కలిగి ఉండేవిధంగా .htaccess ఫైలును మీ %directory డైరెక్టరీలో సృష్టించండి: <code>!htaccess</code>

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: - All -
te: - అన్ని -

en: The permissions of directory %directory have been changed to make it writable.
te: %directory డైరెక్టరీ అనుమతులను రాసేందుకు అనుకూలంగా మార్చాం.

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Optional features
te: ఐచ్చిక సౌలభ్యాలు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
