Date (6.x-2.7) - en to te translation catalogue (97 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Description field
te: వివరణ ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: OR
te: లేదా

en: Africa/Cairo
te: ఆఫ్రికా/కైరో

en: Africa/Nairobi
te: ఆఫ్రికా/నైరోబీ

en: America/Chicago
te: అమెరికా/చికాగో

en: America/Denver
te: అమెరికా/డెన్వర్

en: America/Detroit
te: అమెరికా/డెట్రాయిట్

en: America/Jamaica
te: అమెరికా/జమైకా

en: America/New_York
te: అమెరికా/న్యూయార్క్

en: America/Panama
te: అమెరికా/పనామా

en: Asia/Baghdad
te: ఆసియా/బాగ్ధాద్

en: Asia/Bahrain
te: ఆసియా/బహరైన్

en: Asia/Bangkok
te: ఆసియా/బ్యాంకాక్

en: Asia/Brunei
te: ఆసియా/బ్రూనై

en: Asia/Calcutta
te: ఆసియా/కోల్‌కతా

en: Asia/Colombo
te: ఆసియా/కొలంబో

en: Asia/Dhaka
te: ఆసియా/ఢాకా

en: Asia/Dubai
te: ఆసియా/దుబాయ్

en: Asia/Hong_Kong
te: ఆసియా/హాంకాంగ్

en: Asia/Jakarta
te: ఆసియా/జకర్తా

en: Asia/Jayapura
te: ఆసియా/జయపుర

en: Asia/Kabul
te: ఆసియా/కాబూల్

en: Asia/Karachi
te: ఆసియా/కరాచీ

en: Asia/Katmandu
te: ఆసియా/ఖాట్మండు

en: Asia/Kuala_Lumpur
te: ఆసియా/కౌలాలంపూర్

en: Asia/Kuwait
te: ఆసియా/కువైట్

en: Asia/Manila
te: ఆసియా/మనీలా

en: Asia/Muscat
te: ఆసియా/మస్కట్

en: Asia/Qatar
te: ఆసియా/ఖతార్

en: Asia/Rangoon
te: ఆసియా/రంగూన్

en: Asia/Riyadh
te: ఆసియా/రియాద్

en: Asia/Seoul
te: ఆసియా/సియోల్

en: Asia/Shanghai
te: ఆసియా/షాంఘై

en: Asia/Singapore
te: ఆసియా/సింగపూర్

en: Asia/Taipei
te: ఆసియా/తైపీ

en: Asia/Tokyo
te: ఆసియా/టోక్యో

en: Atlantic/Bermuda
te: అట్లాంటిక్/బెర్ముడా

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Change
te: మార్చు

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Granularity
te: కణికత

en: AND
te: మరియు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: !time from now
te: ఇప్పటినుండి !time

en: -- Any
te: -- ఏదైనా

en: Every @number
te: ప్రతీ @number

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: Show @count value(s)
te: @count విలువ(ల)ను చూపించు

en: !repeats_every_interval !count times
te: !repeats_every_interval !count సార్లు

en: every week | every @count weeks
te[0]: ప్రతీ వారం
te[1]: ప్రతీ @count వారాలకు

en: every month | every @count months
te[0]: ప్రతీ నెలా
te[1]: ప్రతీ @count నెలలకు

en: every year | every @count years
te[0]: ప్రతీ సంవత్సరం
te[1]: ప్రతీ @count సంవత్సరాలకు

en: every day | every @count days
te[0]: ప్రతీ రోజు
te[1]: ప్రతీ @count రోజులకు

en: !datetime_plural Years|Months|Days|Weeks|Hours|Minutes|Seconds
te: !datetime_plural సంవత్సరాలు|నెలలు|రోజులు|వారాలు|గంటలు|నిమిషాలు|క్షణాలు

en: !month-name |January|February|March|April|May|June|July|August|September|October|November|December
te: !month-name |జనవరి|ఫిబ్రవరి|మార్చి|ఏప్రిల్|మే|జూన్|జూలై|ఆగస్ట్|సెప్టెంబర్|అక్టోబర్|నవంబర్|డిసెంబర్

en: Date Tools
te: తేదీ పనిముట్లు

en: Date (!base_table)
te: తేదీ (!base_table)

en: New type:
te: కొత్త రకం:
