Decisions (6.x-1.5) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Number
te: సంఖ్య

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: am
te: తొలి

en: pm
te: మలి

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Results
te: ఫలితాలు
