Domain (6.x-2.12) - en to te translation catalogue (57 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Scheme
te: పథకం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: settings
te: అమరికలు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: theme
te: అలంకారం

en: User
te: వాడుకరి

en: Create
te: సృష్టించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Performance
te: పనితీరు

en: No posts available.
te: టపాలేమీ లేవు.

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: Source
te: మూలం

en: published
te: ప్రచురితం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు
