Drupal Remote Dashboard Server (6.x-2.5) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്
