FCKeditor - WYSIWYG HTML editor (6.x-2.2-rc1) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Width
te: వెడల్పు

en: help page
te: సహాయపు పుట

en: here
te: ఇక్కడ

en: Show
te: చూపించు

en: Style
te: శైలి

en: User management
te: వాడుకరుల నిర్వహణ

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు
