File Framework (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (48 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: file
ml: ഫയൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: OK
ml: ശരി

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Info
ml: വിവരം

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.
