File Framework (6.x-1.0) - en to te translation catalogue (67 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Value
te: విలువ

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: File
te: ఫైల్

en: Size
te: కొలత

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Move
te: తరలించు

en: Open
te: తెరువు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Display
te: చూపు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: file
te: ఫైలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: OK
te: సరే

en: 1 attachment | @count attachments
te[0]: 1 జోడింపు
te[1]: @count జోడింపులు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Code
te: కోడ్

en: Other
te: ఇతర

en: Close
te: మూసివేయి

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: Show
te: చూపించు

en: Browser
te: విహారిణి

en: Info
te: సమాచారం

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Attach
te: జోడించు

en: Download link
te: దింపుకోలు లింకు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Hide
te: దాచు

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు
