Finder (6.x-1.24) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Path
ml: വഴി

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
