Flag (6.x-2.0-beta8) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి
