Form Builder (6.x-0.7) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Number
ml: അക്കം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Please contact the site administrator.
ml: ദയവായി സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
