Gallery (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക
