Hostmaster (Aegir) (6.x-1.10) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: View
te: చూడు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Choose the appropriate item from the list:
te: క్రింది జాబితా నుండి సరైన అంశాన్ని ఎంచుకోండి:

en: Features
te: విశేషాలు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Host name
te: హోస్టు పేరు

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: Release
te: విడుదల

en: Account details for !username at !site
te: !siteలో !username యొక్క ఖాతా వివరాలు

en: !username,
    
    Thank you for registering at !site. You may now log in to !login_uri using the following username and password:
    
    username: !username
    password: !password
    
    You may also log in by clicking on this link or copying and pasting it in your browser:
    
    !login_url
    
    This is a one-time login, so it can be used only once.
    
    After logging in, you will be redirected to !edit_uri so you can change your password.
    
    
    --  !site team
te: !username,
    
    !siteలో నమోదైనందుకు ధన్యవాదాలు. ఈ క్రింది వాడుకరి పేరు మరియు సంకేతపదాలను ఉపయోగించి మీరు ఇప్పుడు !login_uri లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: !username
    సంకేతపదం: !password
    
    మీరు ఈ లింకులని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలోనికి కాపీచేసి గానీ ప్రవేశించవచ్చు:
    
    !login_url
    
    ఇది ఒక్కసారి ప్రవేశం మాత్రమే, కనుక దీన్ని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించుకోగలరు.
    
    మీరు ప్రవేశించిన తర్వాత, మిమ్మల్ని !edit_uri కి పంపిస్తారు. అక్కడ మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుకోవచ్చు.
    
    
    --  !site జట్టు

en: User e-mail settings
te: వాడుకరి ఈ-మెయిల్ అమరికలు

en: Subject of welcome e-mail
te: స్వాగతపు ఈమెయిలు యొక్క విషయం
