Imagemenu (6.x-1.3) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Menu
te: మెనూ

en: The name of the menu.
te: మెనూ యొక్క పేరు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు
