IMCE (6.x-2.1) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Weight
ml: ഭാരം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: MB
ml: എംബി

en: image
ml: ചിത്രം

en: The selected file %file could not be copied.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ %file പകര്‍ത്താന്‍ കഴിയുന്നില്ല.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ml: പരമാവധി ഫയല്‍ വലിപ്പം %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വലിപ്പം (%filesize) ഉള്ള ഫയല്‍ .

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ml: !name എലമെന്റിന്റെ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത ചോയ്സ് %choice.
