Invite (6.x-2.0-beta3) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: view
ml: കാണുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
