jQuery UI filter (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Contact
ta: தொடர்பு
