Link checker (6.x-2.4) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: HTTP request status
ml: എച്ച്.ടിടിപി റിക്വസ്റ്റ് സ്റ്റാറ്റസ്

en: MySQL database
ml: മൈഎസ്‌ക്യു.എല്‍ ഡാറ്റാബേസ്
