Mailing List Archive (6.x-1.1) - en to te translation catalogue (54 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: view
te: వీక్షించు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: root
te: మూలం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: edit
te: మార్చు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Last month
te: గత నెల

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Year
te: సంవత్సరం

en: From
te: నుండి

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Performance
te: పనితీరు

en: Month
te: నెల

en: Day
te: రోజు

en: here
te: ఇక్కడ

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: date
te: తేదీ

en: This month
te: ఈ నెల

en: (No subject)
te: (విషయం లేదు)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు
