Mailhandler (6.x-2.7) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Subject
te: విషయం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.
