Mailing List Manager (6.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ്

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്
