modr8 (6.x-1.3) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Default action
ml: ഡിഫോൾട്ട് പ്രവർത്തനം

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Send approval messages
ml: അംഗീകരിച്ചതായ സന്ദേശങ്ങള്‍ അയക്കൂ

en: Acceptance e-mail subject
ml: സ്വീകരണ ഇമെയിൽ വിഷയം

en: Acceptance e-mail
ml: സ്വീകരണ ഇമെയിൽ

en: Replacement strings are: %macros
ml: പകരം വയ്ക്കുന്ന സ്ട്രിംഗുകൾ ആണ്: %macros

en: Denial e-mail subject
ml: നിഷേധിച്ച ഇമെയിൽ വിഷയം

en: Denial e-mail
ml: നിഷേധ ഇമെയിൽ

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: No action
ml: നടപടിയില്ല

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: approval
ml: അംഗീകാരം

en: denial
ml: നിരസിക്കൽ

en: %type message was sent to %username
ml: %type സന്ദേശം %username ന് അയച്ചു

en: There was a problem sending the %type message to %username
ml: %type സന്ദേശം %username ലേക്ക് അയക്കുന്നതിൽ പ്രശ്നം ഉണ്ട്

en: Moderated content
ml: മോഡറേറ്റ് ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം

en: Approve or delete moderated content.
ml: മോഡറേറ്റ് ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം അംഗീകരിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഇല്ലാതാക്കുക.

en: This %type will be submitted for moderation and will not be accessible to other users until it has been approved.
ml: ഈ %type മോഡറേഷനിനായി സമർപ്പിക്കപ്പെടും അത് അംഗീകരിക്കപ്പെടുന്നത് വരെ മറ്റു ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമാകില്ല.

en: Recent additions:
ml: സമീപകാല കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ:

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്
