Monster Menus (6.x-6.64) - en to te translation catalogue (121 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Image size
te: బొమ్మ కొలత

en: user
te: వాడుకరి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: page
te: పేజీ

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Depth
te: లోతు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Move
te: తరలించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Theme
te: అలంకారం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 9 months
te: 8 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: help
te: సహాయం

en: Details
te: వివరాలు

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: General
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: 1 comment
te: 1 వ్యాఖ్య

en: @count comments
te: @count వ్యాఖ్యలు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Condition
te: నియమం

en: Show
te: చూపించు

en: Result
te: ఫలితం

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: permission
te: అనుమతి

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: users
te: వాడుకరులు

en: date
te: తేదీ

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: and
te: మరియు

en: Read more &raquo;
te: మరింత చదవండి &raquo;

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: Reply to comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించు

en: User list
te: వాడుకరుల జాబితా
