Multistep Nodeform (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Language
te: భాష

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Weight
te: భారం

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు
