Node import (6.x-1.1) - en to ml translation catalogue (54 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Last updated on
ml: അവസാനം അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Synonyms
ml: പര്യായങ്ങൾ

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.
