Node import (6.x-1.1) - en to gu translation catalogue (57 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Next
gu: આગળ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Development
gu: વિકાસ

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Audience
gu: પ્રેક્ષક

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: view
gu: જુઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Single
gu: એક

en: Multiple
gu: અનેક

en: Synonyms
gu: સમાનાર્થી

en: Required
gu: જરૂરી

en: root
gu: મૂળ

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Book
gu: પુસ્તક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: View
gu: જુઓ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Location
gu: સ્થાન

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Vocabulary name
gu: શબ્દભંડોળ નુ નામ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Other
gu: અન્ય

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Latitude
gu: અક્ષાંશ

en: Longitude
gu: રેખાંશ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત
