Node Recommendation (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Node
ml: നോഡ്
